Pwani TV

i n a t u u n g a n i s h a

DAR ES SALAAM.

Serikali imesema kuna viashiria vya wimbi la tatu la ugonjwa wa Covid-19 nchini, ikisema visa vinaongezeka katika nchi zote zinazopakana na Tanzania.
 
Imeelekeza kuwa kuanzia sasa tahadhari zote zichukuliwe, pamoja na kuvaa vinyago, matumizi ya dawa za kusafisha na kunawa mikono na sabuni na maji ya bomba.
 
Akizungumza na vyombo vya habari katika uwanja wa ndege wa JNIA leo Juni 19, 2021, Mkurugenzi wa Kinga kutoka Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Dkt Leonard Subi ametoa maagizo mapya.
 
“Wizara inakumbusha raia wote kutopuuza Covid19. Wizara imeanza kuona dalili za kutokea kwa wimbi la tatu la Covid-19. Hii ni kwa sababu ya ripoti za ufuatiliaji wa ugonjwa unaofanywa na wizara na mwingiliano kati ya watu wetu na mataifa mengine, “alisema Dk Subi.